CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอขาประจำดำน้ำ ช่วยฟังธง Fins กับ Mask หน่อยครับ

ตอนนี้อยากมีอุปกรณ์เป็นของตัวเอง ดังนี้ครับ

Fins มองไว้ 3 รุ่น คือ
    1. Oceanic Vortex V6 Full Foot Fins
    2. Mares Plana Avanti Tre
    3. Atomic Aqutics Full Foot Split Fins

Mask ก็มองไว้ 2 รุ่น คือ
    1. Mares X-Vision Mask
    2. Oceanic Shadow Mask

Snorkels ก็มี
    1. Mares Stream Dry Snorkels
    2. Tusa Platina Hyperdry Snorkel

ใครแนะนำตัวไหน หรือมีตัวอื่นอยากให้ลอง ก็ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณทุกคนนะ

จากคุณ : scipionyx - [ 10 ก.พ. 49 22:02:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป