CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แนะนำวิธีเดินทางไปไหว้เจ้าแม่กวนอิม ไป Ocean Park และไป The Peak ภาค Reloaded

สวัสดีครับ

หลังจากที่ผมเคยเขียนกระทู้เกี่ยวกับวิธีการเดินทางไปไหว้เจ้าแม่กวนอิม และไป The Peak มาครั้งหนึ่งแล้ว ไม่นานก็ปรากฏว่ากระทู้นั้นหายไป ก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าเพราะอะไร

หลังจากที่กระทู้หายไปไม่นาน ก็มีเพื่อน ๆ บางคนกลับมาถามผมถึงวิธีการเดินทางไปยังสถานที่ทั้งสองแห่งนี้ รวมทั้งได้เห็นเพื่อน ๆ ถามในกระทู้ต่าง ๆ อยู่เป็นระยะ ๆ

ผมจึงคิดว่าน่าจะดีถ้าจะรวบรวมวิธีการเดินทาง รวมทั้งคำตอบของคำถามอื่น ๆ เกี่ยวกับสถานที่ทั้งสองแห่งนี้กลับมารวบรวมกระทู้อีกครั้ง เพื่อจะได้ใช้พื้นที่ในการตอบคำถามอย่างละเอียดรวมทั้งสามารถโพสต์ภาพประกอบได้อีกด้วย

ผมจึงขออนุญาต reloaded กระทู้นี้อีกครั้งนะครับ

แนะนำวิธีเดินทางไปไหว้เจ้าแม่กวนอิม ไป Ocean Park และไป The Peak ภาค Reloaded

จากคุณ : ilovesassygirl - [ 16 มี.ค. 49 00:28:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป