CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ไปมะละกาครับ Eesy To Go By Bus

เพิ่งไปมาเมื่อวันเสารครับ เลยเอาขอมูลมาฝากกัน
    ก่อนอื่นก็ต้องไปซื้อตั๋วรถทัวร์ไปมะละกาที่ สถานี puduraya(ซึ่งเป็นสถานีรถทัวร์ล้วนๆ ไม่รู้ผมสะกดชื่อสถานีถูกป่าว)

สำหรับตั๋ว ที่จะซื้อขอแนะนำให้ซื้อตั๋วของ Delima Express
    ซึ่งขายอยู่ ช่องขายตั๋วที่ 4 ขึ้นรถ ที่ชานชลาที่ 12
    ราคา 9.40 RM ต่อคน ต่อเที่ยว

บ.นี้เพิ่งเปิดตัวได้ไม่นานครับ รถใหม่ เบาะกว้างขวาง
    แต่รถ ไม่มีห้องน้ำนะครับ(ทุกคันทุกบริษัทเหมือนกันหมด)

*******ขออภัย แก้หัวข้อเป็น

ไปมะละกาครับ Easy To Go By Bus

แก้ไขเมื่อ 07 เม.ย. 49 23:59:01

แก้ไขเมื่อ 26 มี.ค. 49 21:45:32

จากคุณ : dodoman - [ 26 มี.ค. 49 20:25:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป