CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากได้ข้อมูลเกาะหมาก

คือว่า อยากจะได้ ข้อมูลเกาะหมาก เพิ่มเติมอ่ะครับ จะไปวันที่ 29-1 ที่จะถึงนี้
    1 อยากทราบว่าถ้าเราไปแบบ backpacker จะหาที่พักได้หรือป่าวครับ เพราะว่าดูจากเว็บแล้ว ดูมันมีที่พักน้อยเหลือเกิน อยากหา ที่พักที่ถูกๆ หน่อนน่ะครับ
    2 การเดินทางบน เกาะ มีมอไซด์ ให้เช่าหรือเปล่าครับ
    3 ตารางเดินเรือ ทำไมแต่ละเว็บไม่ค่อยจะตรงกันเลย
    เลยอยากทราบว่า จริงๆ แล้ว มันมีกี่เที่ยวต่อวัน แล้วมันมีทุกวันหรือป่าว
    หรือถ้าใครมีเว็บที่มีข้อมูลของเกาะหมากก็ได้นะครับ
    เว็ยของ ททท ข้อมูลน้อยมากๆๆๆ
    ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

จากคุณ : Piggy - [ 18 เม.ย. 49 14:55:00 A:203.155.22.190 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป