CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใบเฟิร์น เชิญค่ะ

กระทู้ถึง "น้องใบเฟิร์น"

ทราบมาว่าคุณได้รับเมล์ตอบโต้ฉบับหนึ่ง จึงเป็นที่มาของข้อความต่อไปนี้...
    http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E4325609/E4325609.html#178
    -----------------------------------------------------------

ความคิดเห็นที่ 178  

แหมๆๆๆๆ

พอหน้าแตก&แหก จนคุณหญิงหมอพรทิพย์ ไม่รับเย็บ ก็จำกัดรัศมีเสล่อ แค่ในวงเชียวนะคะ แฟ๊งกอต :-D ทั้งหลาย

แหม เล่นกันเป็นลูกคู่ มีตัวตี มีบ่าง(บ่างหลายตัวเลยนะคะ) กันเลยนะคะ
    --- อุ๊ยเพิ่งเห็นมีการเรียกร้อง สิทธิความแก่ในนี้ด้วยนะคะคุณ

แหม แค่ส่งคุณพี่ปากห้อย กับ กะเทยมูจาฮีดิน
    เหมือนทรายกลบขรี้นะคะคุณ
    ชิมิคะ

โถๆๆๆๆๆ
    ถ้าสร่างแล้ว อย่าลืมดำน้ำลงไป หาสาหร่ายสไปรูไรน่า มาฟอกหนังหน้าที่แตกกันนะคะ ชาวโลก

แหม
    อยากคุยในกลุ่ม หรือค่ะ กลับบ้านไป กระซิบกันเองในส้วมซิค่ะ Internet นะคะ ไม่ใช่ กระป๋องข้าวสารต่อเชือกเล่นเป็นโทรศัพท์คุยกับเจ้าชายปากห้อย นะคะ (ระวังปากขบกระป๋องนะคะ)

ปล. ขากลับ เอาหัวไปชุ่มน้ำทะเลให้ ม้อยเจอร์ไรเซอร์และเออกาซาน ในแกนสมอง มันไหลออกมาบ้างก็ดีนะคะคุณๆ

จากคุณ : น้องใบเฟิร์น - [ 7 พ.ค. 49 15:18:23 A:124.121.172.217 X: ]

------------------------------------------------------------

สอบถามไปยังสมาชิกร่วมกระทู้ทุกท่าน ได้คำตอบว่าไม่มีใครเป็นเจ้าของเมล์ที่คุณอ้างถึง

หากคุณยืนยันได้ว่าสมาชิกหัวใจเดินทางคนใดเป็นผู้ส่งเมล์ไปหาคุณ
    เราจะให้สมาชิกนั้นออกมาขอโทษที่ล่วงเกิน

แต่หากไม่สามารถยืนยันได้ กรุณากลับมารับผิดชอบข้อความดังกล่าวด้วย...

จากคุณ : แม่หนูนวล - [ 8 พ.ค. 49 14:38:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป