CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากทราบค่ะปรู่ Nok Air

หนูอยากทราบว่าเมื่อไหร่นกแอร์จะมาเพิ่มเที่ยวบินที่ตรังค่ะ อย่างน้อยมาแทนการบินไทยที่ยกเลิกไป 2 เที่ยวก็ยังดีค่ะ แบบว่า วันเสาร์ อาทิตย์เนี๊ยะ เที่ยวบินเต็มตลอดเลยค่ะ หาเที่ยวบินยากมั๊ก ๆๆ ค่ะ ยังไงก็อย่าลืมจังหวัดเล็กๆ จังหวัดนี้นะค่ะปรู่ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Nicky - [ วันวิสาขบูชา 19:52:44 A:203.113.71.201 X:203.113.16.241 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป