CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เอารูปที่ Twin Lotus Lanta มาฝาก แถมพาไปกินข้าวมื้อนึงครับ

พอเหมาะ พอดี เมื่อวันหยุดที่แล้ว
    ส้มลูกใหญ่หล่นใส่ผมให้มีโอกาสได้ไปเที่ยวลันตา
    โดยเข้าพักที่ รร Twin Lotus
    คงไม่เรียกว่า ส้มลูกใหญ่ ถ้าห้องนั้นไม่ใช่ "Pool Suite" ที่ผมไม่มีปัญญา ไปพักเองคนเดียว อิอิ
    (แอบขำ อย่างมีความสุข)

ปล. ถ่ายรูปไม่สวยเลย เลยไม่ค่อยได้ถ่ายรอบๆ รร นะครับ
    เพราะเคยเห็นผู้มีฝีมือหลายๆคน เคยถ่ายมาฝากแล้ว
    เอาเฉพาะรูปห้องไปดูกัน ไว้เป็นข้อมูลเผื่อใครสนใจอยากไป
    แถมข้าวใ้ห้หนึางมื้อด้วย เอ้า

รูปนี้ เป็นห้องน้ำ อยู่แถวๆ Front

จากคุณ : Take To Drink - [ 26 พ.ค. 49 13:15:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป