CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[[REVIEW]] โรงแรมชมวิวสดๆร้อนๆ (9/6/49) และไปชิมอาหารที่หัวหินที่เพื่อนๆชาว BP แนะนำ

จากการสืบค้นข้อมูลอันมีค่าและหลากหลายใน BP ผมได้หมายมั่นปั้นมือว่าจะไปพักที่วิลันดา รีสอร์ท แต่ฟ้าไม่เข้าข้างช่วงที่ผมจะไปเต็มครับ ว้า....แล้วงี้ไปไหนดีล่ะ....เผอิญเปิดไปเปิดมาไปเจอกระทู้นี้ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E4394602/E4394602.html นี้เข้า ก็เลยโทรไปสอบถามดูซิว่าว่างไป...ว่างครับก็เลยจองเลย..และที่สำคัญผมได้ดูในกระทู้ต่างๆเกี่ยวกับร้านอาหารที่หัวหิน..ได้คำตอบมา 3 ร้าน ก็เลยถือโอกาสนี้พิสูจน์รสชาติตามที่เพื่อนๆโพสไว้ครับ

จากคุณ : Biot MAN - [ 10 มิ.ย. 49 20:19:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com