CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากทราบเคล็ดไม่ลับการ Buoyancy ของพวกพี่ๆค่ะ

รบกวนพี่ๆ คุณครูแต่ละท่านด้วยค่ะว่า เคล็ดไม่ลับการ Buoyancy นั้นแต่ท่านทำอย่างไรกันบ้างค่ะ รวมทั้งการแตะ fin ที่ดีด้วยค่ะ ตอนนี้เรียน o/w จบแล้วรอไปสอบภาคทะเล เลยอยากทาบเคล็ดลับไว้ปรับใช้บ้างค่ะ หรือ แนะนำกระทู้เก่าๆให้เข้าไปอ่านหาความรู้เพิ่มเติมได้จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ

จากคุณ : Sunfish - [ 27 มิ.ย. 49 10:08:18 A:203.148.254.130 X:203.148.254.137 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com