CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อัพเดท รถเมล์ไปสุวรรณภูมิครับ

จากกระทู้นี้ครับ
    http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E4568271/E4568271.html

วันนี้มีโอกาสนั่งสาย 551 ไป สุวรรณภูมิ เลยได้ข่าวมาใหม่ครับ ว่า
    มีรถเมล์ จาก สถานีรถไฟฟ้า อ่อนนุช เข้า สนามบินด้วยครับ
    คือ สาย 552 คลองเตย สุวรรณภูมิ

จริงๆแล้ว สาย 552 จะมี สองสายคือ 522 กับ 552A

1.สาย 552 คลองเตย สุวรรณภูมิ

2.สาย 522A ปากน้ำ สวรรณภูมิ

ฉะนั้น คงจะพอบรรเทาไปได้บ้างนะครับ
    ระวังขากลับ อย่าขึ้นผิดคันนะครับ

จากคุณ : dodoman - [ 28 ก.ค. 49 22:08:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com