CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยแนะนำ Agency ให้ตั๋วราคาถูกๆหน่อยค่ะ ส่วนใหญ่บิน TG จาก New York - BKK

สามีและหญิงป้า อยู่ New York ค่ะ ส่วนใหญ่จะบินกลับมาเมืองไทยปีละ 2 หน ตั้งแต่การบินไทยมาเปิด บินตรงจาก JFK-BKK ก็นั่งของเค้ามาโดยตลอดแต่ทีนี้ค่าตั๋วแพงมากๆเลย หา Agency ให้ตั๋วราคาดีๆไม่ค่อยมีเพราะไม่รู้จะไปหาที่ไหน ส่วนใหญ่ก็เข้าเวบของ expedia, orbitz etc.. แต่ราคาแพงกว่าซื้อตรงจากเวบการบินไทยอีกค่ะ อย่างมาครั้งที่แล้วเมื่อปลายเดือนกรกฎา round trip economy class หมดไป $1535 อ่ะค่ะ บางคนจ่ายแค่ $900-1000 เองค่ะ มีแต่คนด่าค่ะว่าทำไมจ่ายเยอะขนาดนั้น รู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจมากๆเลยค่ะ ก็เลยมาขอความเห็นใจผู้รู้นะคะว่า ถ้าออกตั๋วจาก JFK - BKK เนี่ย ที่ไหนให้ราคาดีๆบ้างคะ ตอนนี้ก็จะหา Agency ไว้ก่อนแล้วช่วงปีใหม่ค่อยซื้อค่ะ ช่วยเมลมาหน่อยนะคะ nyc_zzz@yahoo.com

จากคุณ : หญิงป้า - [ 16 ส.ค. 49 01:24:35 A:71.247.245.55 X: TicketID:092663 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com