CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถ้าต้องเลือกบินระหว่าง แอร์อินเดีย(AI ) กับ ไชน่าอีสเทริน (MU) เลือกอะไรครับ

แอร์อินเดีย(AI) (0 คน)
      ไชน่าอีสเทริน(MU) (22 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 22 คน

0.00%
     100.00%

ผมจำเป็นต้องเดินทางไปที่เซี้ยงไฮ้น่ะครับ

ลองเช็คดูมีสองสายการบินครับ ที่ราคาประหยัด  คือ AI กับ MU   ไม่ทราบว่าใครเคยขึ้นทั้งสองสายการบิน ช่วยเลือกให้หน่อยสิครับ ว่าควรจะเลือกสายการบินไหนมากกว่า  พร้อมเหตุผลด้วยจะดีมากครับ  

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : landon - [ 2 ก.ย. 49 11:01:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com