CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+ + + [Mini] Flight Review + + + นังพจนีสีแดง FD 3254 กรุงเทพฯ - เชียงราย ตอน ลุยเดี่ยว No พกน้องหมี

สวัสดีคับ..แหม่ มาอีกแว๊วว แต่วันนี้ไม่มี น้องหมี เหอๆ พอดีผมต้องไปทำรายงานที่เมือง Heho กับหงส่วดี ที่พม่าคับ  เลยตัดสินใจไป  Airasia นังพจนีสีแดง  ไปลงเชียงราย จากนั้น ไปต่อ Yangon Airways ที่เมืองท่าขี้เหล็กต่อคับ แต่ผมขอปล่อย รีวิว กท. - เชียงราย ก่อนแล้วกันครับ เอ้า ไม่พูดพร่ำ ทำเพลง ไปชมกันเลยดีกว่าครับ

Route : กรุงเทพฯ - เชียงราย
    เที่ยวบินที่ : FD 3254
    สายการบิน : Air Asia ( ผมเรียกว่านังพจนีสีแดงเรียกนกแอร์ว่าน้องนกพจมาน )
    วันที่ : 2 กันยายน 2549
    เวลาเดินทาง : 13.40 น. ออกเดินทางจริง :  13.35 น.
    เวลา Take Off :  14.00 น.
    เวลาถึง :  14.55 น. เวลาถึงจริง :  15.25 น.
    สนนราคา :  999 บาท ( รวมทุกอย่าง 1657.50 บาท )
    ( ปล. ขนาดบัตรรูดไม่ผ่าน นังพจนีใจดี บอกไม่เป็นไรค่ะ จ่ายวันบินก่อน Check - in แต่ราคาเดิมโอ๊วว..ใจดีมากๆ )

ปล. ใช้โทรศัพท์มือถือ ถ่ายรูปคับ หาก ไม่ชัดหรือมัวประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคับ

ปล. ที่ 2 ผมเปิด Flight Mode ดังนั้น หายห่วงคับ ใช้ได้ตลอดการเดินทาง

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 49 00:17:43

จากคุณ : แมวหมีพัฒนา - [ 9 ก.ย. 49 00:12:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com