CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

***สอบถามการเดินทางด้วย แอร์เอเซีย หน่อยครับ สำหรับเซียนๆๆ พี่ๆๆ ****

อยากสอบถามขั้นตอนด้วย แอร์เอเซีย เวลาที่เราเข้าไปดูในเวป เขียนว่า 17.40-18.00 เวลาในการเดินทางนั้น

1. เราต้องไปเช็คอินออกตั๋ว ช้าสุดประมาณกี่โมง  (เขาบอกว่าต้อง 2 ชม.ที่ 16.00)
    2.ผมจองตั๋ว 4 ที่โดยใช้ชื่อของผม ถ้าผมไปตอน 16.00 แล้วออกตั๋ว แทนได้ทั้ง 4 ใบเลยไหมครับโดยมีเอกสารครบทั้งหมดอยู่ที่ผม + ผมเป็นคนจอง

จากคุณ : OleBirdy - [ 2 ต.ค. 49 07:45:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com