CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

*R E V I E W*___--> P o o l V i l l a @ ภู ใ จ ใ ส <-- จังหวัด เ ชี ย งร า ย___

ภู ใ จ ใ ส
    จังหวัด เชียงราย
    เข้าพักเมื่อปลายเดือนกันยายน 2549

ขอขอบคุณ คุณคนรัก ที่พามาพัก ที่ชวนฝันแห่งนี้
    ดีใจมากนะคะ ที่เราสองคนได้มีช่วงเวลาดีๆ ด้วยกัน
    เป็นอีกหนึ่งทริปที่จะไม่มีวันลืมค่ะ จะไม่ลืมช่วงเวลาอื่นๆ ด้วยเช่นกัน

ก่อนที่ทำการจอง ลียะทราบข่าวมาว่า เกิดเหตุการณ์ไฟไหม้ที่นี่
    แต่หลังจากไปถึงตัวรีสอร์ทแล้ว ทางรีสอร์ทปรับปรุงพื้นที่ได้เขียวชอุ่ม สวยสด
    ไม่เหลือร่องรอยความเสียหายจากไฟไหม้เลยล่ะค่ะ อาจจะเอี่ยม และ ใหม่กว่าเดิมด้วยซ้ำ เพราะปรับปรุงซะแจ่มเลย

เห็นด้วยกับใครหลายๆ คนเลยล่ะค่ะว่า ภูใจใส เป็นหนึ่งในรีสอร์ทที่ไม่ควรพลาด

.. เงียบ สงบ ร่มรื่น สวยสมคำร่ำลือ ..

จากคุณ : อาราลียะ - [ 5 ต.ค. 49 13:29:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com