CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนช่วยหาที่พักแถวขุนยวม แม่ฮ่องสอนให้หน่อยค่ะ

อืม พอดีช่วงปลายปีเรามีทริปไปเที่ยวห้วยน้ำดัง ปาย แม่ฮ่องสอน แม่แจ่ม หน่ะค่ะ ไปกัน 3 วัน 2 คืน ที่วางแผนคร่าว คร่าว กัน คือ

ออกเชียงใหม่กันแต่เช้า แวะเที่ยวตามรายทาง ขึ้นห้วยน้ำดังแล้วไปปายต่อ  คืนแรกก็จะค้างที่ปายกัน (ให้เพื่อนจัดการจองแล้ว) แล้วเช้ามาจะขับรถต่อไปทางแม่ฮ่องสอน แล้วคืนที่สองจะค้างแถวขุนยวมกันหน่ะค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เลยว่าจะพักที่ไหนดีแถว แถว ขุนยวมหน่ะค่ะ แล้วตอนเช้าก็ขับรถลงทางแม่แจ่ม กลับเชียงใหม่กันหน่ะค่ะ  

รบกวนเพื่อน เพื่อน พี่ พี่ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ว่าน่าจะพักที่ไหนดีแถว แถว ขุนยวม สำหรับคน ประมาณ 10 คน (เรากะว่าจะแบกเต็นท์ไปด้วยหน่ะค่ะ ถ้าไม่มีบ้านพัก อาจจะกางเต็นท์กันค่ะ) ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ZaxZoPhone. - [ 5 ต.ค. 49 13:48:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com