CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เราจะมิตติ้งไปดำน้ำกัน วันไหนดีจ๊ะ

11 - 12 พ.ย. (8 คน)
      25 - 26 พ.ย. (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 13 คน

61.54%
     38.46%

คิดว่าสถานที่คงเป็นพัทยานะคะ
    ตอนนี้อยากให้เพื่อนเลือกวันที่จะไปค่ะ

จากข้อมูลประกอบของคุณ mickey_mint
    วันที่ 4 -5 พ.ย. เป็นวันขึ้น 15 ค่ำ กระแสน้ำน่าจะแรง ถ้าดูกระแสดีดี อาจจะพอไหว
    ช่วง 11 - 12 พ.ย. กระแสน้ำไม่ค่อยแรง เนื่องจาก เป็นแรม  6 -7 ค่ำ ครับ น้ำน่าจะไม่แรงมาก
    วันที่ 18 -19 พ.ย. เป็นวันแรม 15 ค่ำ กระแสน้ำก้อแรงเหมือนกัน
    วันที่ 25 - 26 พ.ย.ก้อพอไหว เป็นวันขึ้น 6-7 ค่ำ

ส่วนเรื่องสถานที่ดำน้ำ
    พวกเราค่อยเสนอกันอีกทีดีไหมค่ะ หรือใครไอเดียลงชื่อพร้อมข้อเสนอแนะได้เลยจ้า

ลืมลงชื่อ ไปได้ทั้งสองช่วงเวลาจ้า

แก้ไขเมื่อ 06 ต.ค. 49 19:10:19

แก้ไขเมื่อ 06 ต.ค. 49 19:04:01

จากคุณ : Ameise - [ 6 ต.ค. 49 18:51:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com