CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สอบถามเกี่ยวกับ สายการบิน Royal Jordanian Airline

ฟังข่าวคราวเรื่องการ โหลดกระเป๋าแล้วมีปัญหาหลากหลาย ที่สนามบินสุวรรณภูมิ แล้วใจแป้วครับ  

กำลังจะต้องบินไปจอร์แดน ประมาณวันที่ 19 ตุลาคม 2549 นี่ครับ  เลยกะว่าจะเอาประเป๋าลากแบบใบย่อม ๆ  เคยหิ้วขึ้นเครื่องไป สิงค์โปร์ได้ สบาย ๆ

ทีนี้ไม่แน่ใจว่า สายการบิน Royal Jordanina Airline นี่เขาเข้มมากหรือเปล่า สำหรับกระเป๋าที่จะถือขึ้นเครื่องไป  แล้วไม่ทราบว่า เขายังห้ามนำพวกของเหลวติดขึ้นเครื่องไปหรือเปล่าครับ  

เพื่อน ๆ ท่านใด เคยใช้บริการสายการบินนี้ แนะนำหน่อยนะครับ  จะโหลดกระเป๋าไป ก็กลัวไม่พบกันที่ปลายทาง หรือ ได้พบกันตอนกลับมาเมืองไทย  เฮ่อ กังวลจังอะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ  สำหรับคำแนะนำ

จากคุณ : jojo02 - [ 9 ต.ค. 49 20:10:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com