CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เซียนเมลเบิร์นหรือออสเตรเลียช่วยผมหน่อยคร๊าบ

ไปเมลเบิร์นปลายเดือนตุลา-ต้นเดือนพฤศจิกายนครับ รบกวนช่วยตอบผมหน่อยคร๊าบ
    1.อากาศในตอนนั้นเป็นยังไงบ้างครับ ยังพอมีหิมะให้เห็นบ้างมั้ยครับ
    2.จากเมลเบิร์นไปสวนสัตว์ออสเตรเลีย เดินทางไปยังไงได้บ้างครับ ใช้ระยะเวลาเท่าไหร
    3.จากเมลเบิร์นไปเกรท์โอเชียนโรดเดินทางไปยังไงครับ แล้วที่นั้น มีแหล่งซื้อเสื้อผ้า Surf ware แบบลดราคาบ้างมั้ยครับ
    4.ในตัวเมืองเมลเบิร์นมีสถานที่เที่ยว+ช๊อบปิ้ง+ร้านอาหารที่ไหนน่าสนใจบ้างครับ
    5.มีที่พักราคาย่อมเยาสำหรับ4คน/1ห้องบ้างมั้ยครับ

ถามซะยาว แหะๆ จริงๆ อยากลองไปเล่นสโนว์บอร์ดกะเซิร์ฟ เที่ยวสวนสัตว์และก้อเดินเที่ยวในตัวเมืองครับ จริงๆพอดูผังเมืองคร่าวๆ แต่ดูแล้ว มีถนนเยอะแยะไปหมดเลย ไงรบกวนช่วยตอบผมหน่อยนะคร๊าบ ขอบคุณมากมาย

จากคุณ : คนงงโลก - [ 11 ต.ค. 49 11:25:37 A:203.155.165.242 X:203.155.165.248 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com