CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

* * * ไม่รู้จักเอเยนต์นี้เลย ใครเคยรู้จักหรือจองตั๋วเครื่องบินกะที่นี่บ้าง ช่วยตอบด้วยนะคะ * *

กะลังจะซื้อตั๋วเครื่องบินไปอเมริกาใต้ค่ะ ซึ่งเป็นรูทที่แบบว่าหลายเอเยนต์ส่ายหัว งงๆ แล้วมาถามเรากลับว่าเคยไปสายการบินไรบ้าง  ตอนนี้ก็ถามราคาออนไลน์ไปหลายที่มากเลยค่ะ  

แต่มีที่นี่ที่ตอบมารวดเร็ว แล้วราคาก็ถูกกว่าที่ๆเคยถามมาประมาณหนึ่ง  

ติดตรงที่ว่าไม่เคยได้ยินชื่อเอเยนต์นี้เลยอ่ะค่ะ  
    เลยจะรบกวนถามเพื่อนๆผู้เชี่ยวชาญที่นี่ว่า
    พอจะมีใครเคยซื้อตั๋วหรือจองทัวร์กะที่นี่มั่งคะ
    ชื่อ Mighty Travel อ่ะค่ะ อยู่แถวๆสีลมพลาซ่าน่ะค่ะ  เชื่อถือได้ป่ะอ่ะ  
    มีใครเคยรู้จักหรือเคยใช้บริการ ก็รบกวนตอบมาหน่อยน๊า หรือหลังไมค์มาก็ได้จ้า

หรือเพื่อนๆคนไหนมีเอเยนต์ที่ซื้อตั๋วด้วยประจำแล้วเชื่อถือได้  ราคาโอเค  รบกวนหลังไมค์มาหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆค่ะ

จากคุณ : ลั่นทมริมทะเล - [ 14 ต.ค. 49 02:43:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com