CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กระทู้อู้งานมา...เว้นวรรคชั่วคราว....

เนื่องจากช่วง 2 - 3 วันนี้กระผมมีงานหลวงมากมายติดพันรุงรัง เนื่องจากต้อง clear งานให้จบภายในวันศุกร์ ไม่อยางงั้นเจ้านายจะสั่งงดใบลา ถ้ายังแอบอู้งานมาปล่อยมุขบ่อย ๆ คุณเจ้านายอาจให้ไปนั่งปล่อยมุขที่บ้านตลอดไป...(แย่จัง) ดังนั้นใคร่ขออนุญาตขาประจำทุกท่าน เว้นวรรคเก็บตัวไปชดใช้กรรมซัก 2 วันนะครับพี่น้อง แล้ววันศุกร์ผมจะมาอู้สั่งลาก่อนออกเดินทาง

สัญญาว่ากลับมาแล้วจะมา review ให้ดูกันหนำใจพระเดชพระคุณแน่นอน เอาแบบถึงภาค 26 แบบบ้านผีปอบเลยที่เดียว...... ขนาดก่อนไปยังสร้างวีรกรรมไว้ขนาดนี้ ไปถึงแล้วจะขนาดไหนนะ... (กลัวใจตัวเองจัง)

วันเดินทางของผมคือ 23 ต.ค. ไปด้วย NW บินตั้งแต่ไก่โห่ 6 โมงเช้า ใครไปลำเดียวกับผม ส่งเสียงทักทายกันบ้างเน้อ..... แบบว่าไปคนเดียว ชักจะแอบหง่อยหน่ะ

ถ้าระหว่างวันพอมีเวลาอาจโผล่ไป Jam ตามกระทู้ที่เกี่ยวข้องครับ ....อิ อิ (แบบว่าถ้าไม่ได้อู้แล้วมันจะลงแดงหง่ะ)

ไปล่ะ.... จะไปทำ OT ต่อ

จากคุณ : NumAromDee - [ 17 ต.ค. 49 17:35:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com