CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยด้วยค่ะ เซียนทั้งหลาย จะไปปางอุ๋งจากเชียงใหม่

คือตอนแรกมีรถไปค่ะ คิดโปรแกรมซะสวยหรูว่าจะเที่ยวไปตามทางจากเชียงใหม่ ไปปาย ต่อไปปางอุ๋ง  
    แต่....มีเหตุจำเป็น...ไม่มีรถไปแล้วค่ะ เลยอยากถามว่า
    1. ถ้าเช่ารถขับไป เส้นทางไปจนถึงปางอุ๋งโหดมากมั้ยคะ แบบสูงชัน ดินลูกรัง โค้งหักศอก ทำนองนี้ป่าววว
    2. ถ้าไม่เช่ารถ  มีรถประจำทางจากปายไปปางอุ๋งมั้ยคะ มีวันละกี่เที่ยว  ต้องไปขึ้นรถที่ไหน แล้วขากลับต้องไปขึ้นที่ไหน  ค่ารถเท่าไหร่ด้วยก็ดีค่ะ  จะมีคนไปเยอะมั้ยคะ คือแอบกลัวเหมือนกัน
    3. ฝนยังตกอยู่รึเปล่าคะ  ขออย่าตกเลยเพี้ยงงงง จะไปช่วง 21-25 ต.คนี้หล่ะค่ะ

ขอบคุณนักเดินทางทุกคนล่วงหน้า ที่จะช่วยตอบคำถามทั้ง 3 ข้อนี้  แนะนำได้นะคะ คือแบบมืดแปดด้าน ฮือฮือ

จากคุณ : ผัดไม้กวาด - [ 17 ต.ค. 49 20:10:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com