CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คุณพี่ Athlons (อาร์ตตะลอน) รบกวนช่วยเหลือเรื่องเส้นทาง เชียงใหม่-แม่ฮ่องสอนด้วยค่ะ

แอบอ่านกระทู้ที่คุณพี่ไปเที่ยวปางอุ๋ง แล้วจุดประกายให้อยากไปมั่งค่ะ แต่ไม่รู้เส้นทาง ไม่เคยไปเลย จะรบกวนถามทาง แล้วก็สถานที่เที่ยวค่ะ

วันที่ 30/12/06 ขับรถจากเชียงใหม่ เพื่อไปพักที่บ้านลุงปาละ ใช้เส้นทางไหนคะ (ที่พัก แอบบอกลูกชายคุณลุงไปแล้ว ว่ารู้จักจากคุณอาร์ต) ขออนุญาติแอบอ้างทั้ง ๆ ที่คุณพี่อาร์ตไม่รู้จักเราเลย อิอิ

วันที่ 31/12/06 จะออกจากปางอุ๋งสาย ๆ มาพักที่พนาฮัท (คุณศรีทัยถามว่ารู้จักที่นี่ได้ไง แอบอ้างพี่อาร์ตอีกแล้ว)
    ถ้าออกจากปางอุ๋ง มาที่พนาฮัท ใช้เส้นทางไหนคะ แล้วที่พักตั้งอยู่ตรงไหน

ในวันที่ 31/12/06 อยากไปเที่ยวพระธาตุดอยกองมู แล้วก็บ้านกะเหรี่ยงคอยาว มีโปรแกรมที่ไหนให้ไปได้อีกมั้ยคะ

วันที่ 1/1/07 จะกลับมาที่เชียงใหม่ เที่ยวงานพืชสวนโลก
    กลับกรุงเทพฯวันที่ 2 ช่วงเย็น ๆ ค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ  ^_^

จากคุณ : MojiRY - [ 18 ต.ค. 49 07:56:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com