CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++เสม็ด+++ จะไปพรุ่งนี้แล้วรบกวนถามเรื่องที่พักครับ *-*-*-*-*-*-

พรุ่งนี้จะไปเสม็ดแล้วครับ
    วันศุกร์อ่ะนะ
    สอบถามเรื่องที่พักครับ
    คือกะจะพักแถว ๆ อ่าวไผ่  หาดทรายแก้ว  อ่าวทับทิม อ่ะครับ
    อยากหาที่พักถูก ๆ มีแอร์คือไปกัน 2 คนครับ
    อยากได้ที่ราคาไม่เกิน 1000 บาทครับ
    3 หาดเท่านั้นอ่ะครับ
    เคยพักที่ซีบริสกับซิลเวอร์แซนด์แล้ว เลยอยากเปลี่ยนบรรยากาศบ้างอ่ะครับ
    การจองห้องพักไปจองผ่านโต๊ะตามท่าเรือหรือโทรไปจองดีครับผม
    รบกวนด้วยครับ
    ครั้งนี้ไปเองกัน2คนปกติไปกันกลุ่มผมเลยไม่ต้องทำไรเลยอ่ะครับ
    เลยไม่ทราบข้อมูลการจองห้องพัก

จากคุณ : Cruise Control - [ 19 ต.ค. 49 02:59:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com