CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++ขอสอบถามเรื่องที่พัก การเดินทาง และอื่นๆ แบบว่า อยากไปเสม็ดอะค่ะ+++

คือว่า

++อยากให้ช่วยแนะนำที่พักอ่ะค่ะ เอาแบบเน้นปลอดภัยและมีคนนิดนึง กลัวอะค่ะแบบไปกัน2คน อยากได้ที่พักแบบติดทะเลด้วยนะค่ะ

++เหนเท่าที่อ่านๆมีคนแนะนำ เจี๊ยบบังกะโล เลยอยากถามด้วยว่า ที่พักที่นี่ติดทะเลเลยมั๊ยคะ รึว่าต้องเดินคือไม่เคยไป สงสัยจิงๆ  รึว่าจะแนะนำที่อื่นด้วยก้อดีค่ะ

++คือว่าขี่มอเตอไซกันไม่เปนเลย มีแนะนำอย่างอื่นมั๊ยคะ จากที่อ่านๆมาเหนมีคนนึงแนะนำว่า มีรถ ATV ไม่ทราบว่า ขี่ยังไง ยากมั๊ย แล้วราคาประมานเท่าไรคะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : cafease - [ 24 ต.ค. 49 03:17:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com