CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอข้อมูลโรงแรมที่ Genting ด้วยค่ะ

จะไป KL ช่วงวันที่ 16-18 ม.ค. 50  แต่อยากไปพักที่ Genting 1 คืน  เห็นกระทู้ด้านล่าง review ว่า  โรงแรมที่ Genting ถ้าเป็นช้วง Peak จะราคาแพงมาก  ก็เลยอยากทราบว่า...
    1. ช่วง Peak ที่ว่านี้คือช่วงไหนอ่ะคะ  
    2. มีใครทราบราคาบ้างมั้ยคะ  ว่าถ้าช่วง peak ราคาห้องพักต่อคืนประมาณเท่าไหร่  และช่วงธรรมดาราคาต่อคืนเท่าไหร่  เราไปวันอังคาร-พฤหัสอ่ะค่ะ เอาโรงแรมธรรมดาๆ นะคะ  ไม่ต้องแบบว่า hi class นะคะ  ไปกันผู้หญิง 2 คนค่ะ  
    3. โรงแรมที่มีสวนสนุกนี่ราคาต่อคืนเท่าไหร่อ่ะคะ
    4. ทุกโรงแรมที่ Genting นี่มีบ่อนทุกโรงแรมเลยรึเปล่าคะ
    5. แล้วแต่ละโรงแรมนี่ห่างกันแค่ไหนคะ  แบบว่าเดินถึงกันเลยรึเปล่าคะ
    6. ที่ Genting มีที่ shopping รึเปล่าคะ  หรือมีแต่บ่อน กับ สวนสนุกคะ

ถามเยอะหน่อยนะ  แบบว่าไปกันผู้หญิง 2 คน  และไม่เลยไป KL เลยอ่ะค่ะ  ขอบคุณมากๆ ค่ะ

จากคุณ : Uncle_Meaw~ - [ 24 ต.ค. 49 11:31:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com