CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอถามผู้เคยไปหรือผู้กำลังจะไป Sipadan Mabul Water Village

จองไว้แล้วน่ะครับ  Staff รับจองก็บอกว่ามี่ Baby Sitter ดูแลเด็ก  เวลาพ่อ & แม่ ออกไปดำน้ำ

แต่อยากจะถามผู้เคยไปให้แน่ใจอีกสักหน่อย  ว่ามีจริงหรือเปล่า  กับห้องดูแลเด็กและพี่เลี้ยงน่ะครับ  ลูกยังเล็กอยู่  ถ้าไม่มีคงต้องผลัดกันดำคนละวันเอา

สำหรับท่านที่กำลังจะไปฝากมองๆ, สอบถาม เรื่องพี่เลี้ยงกับห้องดูแลเด็กให้ทีนะครับ

ขอบคุณทุกๆ ท่านครับอาบน้ำเด็ก

*แก้ไข Sister เป็น Sitter  ขอบคุณครับhaha

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 49 07:51:21

จากคุณ : Art999. - [ 27 ต.ค. 49 21:39:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com