CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากไปงานราชพฤกษ์..แต่หาที่พักไม่ได้ ทำงัยดีอ่ะ..

กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ ว่าจะไปงานราชพฤกษ์ ระหว่างวันที่ 24-27 ธ.ค. นี้  แต่ติดตรงที่หาที่พักยังไม่ได้ ทำยังไงดีค่ะ ใครพอทราบที่พักราคาเหมาะสม และก็ยังไม่เต็มบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ เพราะเท่าที่ทราบ ช่วงเดือน ธ.ค. ที่พักถูกจองเต็มหมดแล้ว  ช่วยแนะนำสถานที่พักให้หน่อยค่ะ จะเป็นตามวัด โรงเรียน  กรมป่าไม้ ลานหรือจุดที่อนุญาติให้กางเต้นท์ ก็ได้ค่ะ.  เพราะกะว่าจะพาครอบครัวไปเที่ยว ประมาณ 4-5 คน แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจ ค่ะ และถ้าไม่จองไว้ วันที่ไปถึง เราสามารถไปตระเวนหาที่พักแถว ๆ นอกเมืองเชียงใหม่ได้ที่ไหนบ้างค่ะ.. ขอขอบคุณล่วงหน้า สำหรับทุกความคิดเห็นค่ะ

จากคุณ : abone - [ 28 ต.ค. 49 14:34:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com