CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยจัดโปรแกรมเที่ยวกัวลาลัมเปอร์ 1 วันให้ด้วยนะคะ

พอดีจะไปเที่ยวเก็นติ้ง 2 คืนหน่ะค่ะ มีแพคเกจรถรับ-ส่ง เกนติ้ง-สนามบินแต่วันสุดท้ายแม่อยากแวะเที่ยวกัวลาลัมเปอร์อ่ะค่ะ

เลยตัดสินใจว่าอาจจะให้รถมาส่งที่กัวลาลัมเปอร์ ตอนเช้าแล้วจะเดินเที่ยวกันเอง ไม่ทราบว่าที่กัวลาลัมเปอร์มีที่เที่ยวตรงไหนบ้างคะ แต่ละที่ห่างกันมากหรือเปล่า สามารถเดินเที่ยวเองได้มั้ยหรือว่าแต่ละจุดต้องนั่งรถไป อยากไปดูตึกแฝด แล้วก็เดินห้างซื้อของฝากนิดหน่อย(ขนม)

ขากลับไปสนามบิน (กลับแอร์เอเชีย) เรียกรถอะไร ไปยังไงดีค่ะ มีผู้ร่วมเดินทาง 4 คนค่ะ แล้วค่ารถประมาณเท่าไหร่ เครื่องออก ประมาณ 6 โมงกว่า ต้องออกจากกัวลาลัมเปอร์กี่โมงดีค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ จะไปเที่ยววันจันทร์หน้านี้แล้วค่ะ ^^

จากคุณ : kukee - [ 30 ต.ค. 49 10:14:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com