CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Review : ภูพิมานรีสอร์ท

เมื่อ 13-15 ต.ค. 49  มีโอกาสลาพักร้อนไปเที่ยวโคราช  เข้ามาหาข้อมูลแหล่งที่พัก  แหล่งเที่ยว  และแหล่งกินจากห้อง BP นี่เอง  ตอ้งขอบคุณทุกๆ คนด้วยนะคะ  

เที่ยวคราวนี้ไปกันครอบครัวใหญ่ คือครอบครัวเรา  พ่อกับแม่ จริงๆ นัดครอบครัวพี่ชาย กับน้องชายไว้ด้วย  แต่ดันติดธุระ มาไม่ได้ ( แอบเซ็งเล็กน้อย  เนื่องจากจองบ้าน LOGhome ที่ภูพิมานไว้  คือกะว่ามากันครบ  แต่สุดท้าย  มาแค่ 7 คน  ชั้นลอยใต้หลังคาเลยไม่มีใครนอนเลย)

เดี๋ยวรีวิวที่พักให้ดูก่อนนะคะ  

บ้านล็อคโฮมมีทั้งหมด 9 หลัง  มี 2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ  แต่มีชั้นลอยใต้หลังคานอนได้อีก 3 เตียงค่ะ  เราว่ามากัน 20 คนยังนอนได้สบายเลย  เป็นบ้านไม้สักค่ะ  เดิมมี 5 หลัง  แต่สร้างเพิ่มอีก 5 หลัง  ตอนเราไปหลังสุดท้ายกำลังสร้างอยู่เลยค่ะ

จากคุณ : beenaka - [ 1 พ.ย. 49 08:16:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com