CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะไปตะรุเตา อาดัง ราวี หลีเป๊ะ ขอคำแนะนำหน่อยครับไม่อยากพลาด

วางโครงการไว้ว่าจะเดินทางโดยเครื่องบินเที่ยวประมาณ 10 โมงเช้าวันที่ 20 พ.ย.และกลับวันที่ 25 ไม่ทราบว่าจากสนามบินหาดใหญ่ไปท่าเรือมีรถไปถึงเลยไหม ค่าใช้จ่ายสักเท่าไหร่ และผมจะไปทันเรือไหม

ไม่ทราบว่าเรือมีกี่แบบครับ อยากไปแบบเร็วๆหน่ะ แล้วควรพักที่เกาะไหนครับ

ระหว่างอยู่ที่เกาะ หากผมต้องการไปเที่ยวเกาะต่างๆรวมถึงดำน้ำตื้นด้วย จะมีเรือให้เช่าเหมือนเกาะเต่า หรือ สุรินทร์ ไหมครับ

ต้องขอโทษจริงๆครับครั้งนี้ไม่ได้ทำการบ้านเท่าไหร่ รบกวนท่านๆด้วยนะครับ ถ้าเป็นไปได้ผมอยากได้ชื่อสถานที่และสถานบริการพร้อมเบอร์ติดต่อเลยจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ....จะพาแควนไปสวีทหน่อยครับ

จากคุณ : จ๋าจ่ะ - [ 2 พ.ย. 49 04:43:51 A:203.153.142.146 X: TicketID:006283 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com