CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ต้องการทราบรายละเอียดเรื่องที่พักในสนาม 700 ปีเชียงใหม่ครับ

เห็นในบอร์ดนี้พูดถึงว่าที่บ้านพักนักกีฬาสนาม 700ปี เปิดให้พักด้วย กะจะไปพักช่วงไปงานพืชสวนโลกประมาณเดือน ม.ค  แต่ไม่ทราบรายละเอียดเลย อยากถามดังนี้ครับ
    1.  ที่นี่น่าพักแค่ไหนครับ ความสะดวกสบาย ทำเลที่ตั้ง

2.  ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ กะว่าจะไปกัน 4 คน นอนห้องเดียวกันหมดเลยได้มั้ย

3.  ไม่ทราบว่าต้องจองยังไงครับ

4.  เดินทางจากสถานีรถไฟไปยังไง อยู่ไกลรึเปล่า มีแผนที่มั้ยครับ

5.  อยากเห็นภาพห้องพักและสถานที่โดยรวมครับ ใครมีช่วยโพสหน่อยนะ

แล้วไม่ทราบว่าที่ ม.เชียงใหม่ มีห้องให้เช่ามั้ยครับ สนใจอยุ่เหมือนกัน

นอกจากนี้ก็มองๆไว้ที่ ตะวัน คอร์ท  กับ  ซูวีเนียร์ เกสเฮ้าส์ ไม่ทราบว่า 2 ที่นี้ น่าพักมั้ยครับ มีข้อดีข้อเสียยังไงบ้าง ทั้งเรื่อง ที่พัก การบริการ และการเดินทาง

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆ

จากคุณ : jonaja - [ 2 พ.ย. 49 16:23:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com