CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

วันที่พวกเราแบกเป้ไป "ภูกระดึง"

วันที่ 21- 22- 23 ตุลาคมที่ผ่านมาเป็นวันหยุดที่พวกเรา 5 คนจะพอหาเวลาแบกเป้ไปเที่ยวกัน อันที่จริงพวกเรามีเพื่อนในกลุ่มอีกนะ แต่ว่า Trip นี้ ฉุกเฉินจริงๆก็เลยกะเวลากันไม่ได้ สุดท้ายก็เหลือแค่ 3 สาวสวย กับ 2 หนุ่มหล่อเท่านั้น แต่ก็ไม่เป็นปัญหา 5 คนก็หนุกได้ เราอกจาก หมอชิดตอนประมาณ สามทุ่มได้ด้วยรถ ป2 อันที่จริงเราตั้งใจไป ป1 กันนะ แต่ว่ามีเพื่อนคนหนึ่งในนี้มัน เฮ่อออ ไม่อยากพูดเลย เอาเป็นว่ามันจองมาแล้วก็แล้วกันนะ ยังก็ถึงทีแล้วนิ เราออกจากหมอชิต 2 ทุ่มกว่าๆไปถึงที่(นั่งรถเลยอีกพวกเรา)ก็ตีห้ากว่า ล้างหน้าแปรงฟันกันทานข้าว พวกเราซื้อหมวกแก็งกันด้วยนะ สีฟ้าสดใสไม่ค่อยสมวัยเท่าไหร่อ่ะ นั่งรถไปที่ภู แล้วเราก็เริ่มเดินกันเลย ขึ้นประมาณ 7 โมงเช้า ตลอดทางหญิงสาวสามคนเกือบไม่มีหน้าสวยๆไปถึงข้างบนแล้ว ถ้าไม่ได้ 2 หนุ่มรูปเหมือนหล่อช่วยไว้ ตายแน่เลย เหนื่อยมาก แต่ก็สวยมากจริงๆไม่เสียแรงเลยค่ะ  รูปนี้ก่อนขึ้นนะค่ะ หน้าตาสดใสกันทุกคนมั้ยล่ะค่ะ แต่ดูต่อไปน่ะคะ

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : pleap - [ 2 พ.ย. 49 17:21:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com