Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review: Aleenta Palm Pool Suite @ Pranburi

ตามสัญญาค่า (ขอโทษที่มาช้าด้วยค่ะ ดองไว้เป็นอาทิตย์ แหะๆ)

ก่อนอื่น ขอขอบคุณผู้สนับสนุน พี่นางฟ้าแสนดี ช่วยโพสรูปให้ค่ะ

และต้องขอโทษด้วยถ้ารูปไม่สวย พอดีไปเย็นแล้ว แสงจะหมดค่ะ ของจริงสวยนะเจ้าค๊ะ

New Palm Zone ถูก renovate มาจาก Palm Villa เดิม (ที่เป็นสองห้องนอน) ที่อยู่ติดกะ Main Wing นะค๊ะ ก็ทำใหม่เป็น 5 ห้องค่า Facilities และจุดเช็คอินน์อยู่ที่เดียวกัน

ที่จอดรถโดนโล๊ะไปแล้ว(แต่ก่อนจอดหน้ารีสอร์ทได้) ตอนนี้ต้องเลยไปซักร้อยเมตร เกือบถึงชาเตอเล่ค่ะ มีรั้วและยามคอยเฝ้า ไม่ต้องห่วงนะค๊ะ มีรถกอล์ฟมารับ

ตามมาเลยค่ะ

จากคุณ : ดวงดาว หัวใจ ดอกไม้ ชายทะเล - [ 7 พ.ย. 49 22:47:05 A:58.9.158.44 X: TicketID:094577 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom