Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เราจะทราบได้ยังไงครับ ว่าเที่ยวบินไหนใช้เครื่องบินลำใหญ่

เจ้านายใช้ให้จองตั๋วเครื่องบินครับ  เชียงใหม่-กรุงเทพ , กรุงเทพ-เชียงใหม่  แล้วระบุมาด้วยว่า ให้จองเที่ยวบินที่เป็นเครื่องลำใหญ่ ๆ  ผมถาม จนท.การบินไทยแล้ว เค้าบอกว่า ไม่สามารถบอกได้  

ไม่ทราบว่าท่านในพอทราบข้อมูลตรงส่วนนี้บ้างครับ  ว่าเรามีทางไหนที่จะรู้ได้บ้าง

ขอบคุณครับ

จากคุณ : คนอย่างเรา...ใครเขาจะเอา - [ 9 พ.ย. 49 15:36:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom