Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

• • กระทู้ว่างงาน .. วิธีทำรูปและใส่กรอบรูปภาพ ด้วย PS อย่างง่ายค๊าบบ • •

สวัสดีทุกๆท่านค่ะ :)

คือว่า ไปดูรีวิว ชาวบ้านแล้วอิจฉา อยากมีรีวิวกะเค้ามั่ง แต่.. วาไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลยค่ะ
    จะทำรีวิว สยาม --> อนุเสาวรีย์ ก็คงไม่ไหว

ก็เลย .. เลย .. เลย ขอทำรีวิว กะเค้ามั่ง
    ไม่ใช่ ที่เที่ยวนะคะ แต่เป็น รีวิว วิธีการทำรูปให้ สามารถลงใน BP ได้
    โดยที่ไม่ต้องกดดู ให้เมื่อยตุ้มค่ะ

เคยมีคน ทำไว้แล้วนี่ -- ถูกค่ะ
    เค้ารู้กันหมดแล้ว -- ถูกค่ะ
    แล้วจะลงทำไมไม่มีอะไรทำใช่มะ -- ถูกค่ะ

สรุป สำหรับ คนที่ไม่รู้ ก็มาดูๆไปนะค๊า..
    คนที่รู้แล้ว ก็ ข้ามๆมันไปค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านที่หลงมาในกระทู้นี้นะคะ แล้ววาก็หวังว่า ทู้นี้จะเป็นประโยชน์ ต่อชาว BP ทุกท่าน

ไม่มากก็น้อยค่า

เริ่มกันเลยดีกว่า เนอะๆๆๆ

จากคุณ : นังนู๋วา - [ 20 พ.ย. 49 15:51:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom