Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามเรื่องจองตั๋วของสายการบิน OS ไปโคเปนเฮเก้นค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

คือจะเดินทางวันที่ 23 มี.ค. แต่ตั๋วเต็มเลยติดเป็น waiting list อยู่ค่ะ
    บริษัททัวร์ request class Q ไว้  แต่สายการบิน confirm กลับมาเป็น class M ซึ่งแพงกว่า  
    แบบนี้โอกาสจะได้ class Q มีไหมค่ะ
    ทางบริษัทก็อยากให้รีบออกตั๋ว  เค้าเช็คดูแล้วบอกว่า class Q แน่นมาก (โทรถามสายการบินโดยตรงเค้าบอกว่ามีคนรอ
    waiting list class เดียวกับเราสิบกว่าคน  เข้าไปเช็คทางเน็ทก็เหลือ class M กับ H ที่ให้ซื้อได้โดยตรงทางออนไลน์)
    แต่ถ้าอยากรอก็รอได้ ยังเหลือเวลาอีก 2 เดือน  
    รบกวนคนที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยนะคะ  
    ว่าจะรอ class Q ดีหรือเปล่า   เพราะราคา class M นี่ราคาแพงกว่าการบินไทยอีกค่ะ  
    แล้วโอกาสจะได้ตั๋วทันไหมค่ะ จองไปประมาณต้นเดือน ม.ค.ค่ะ นี่ผ่านมา 2 อาทิตย์แล้ว  
    ปกติจะต้องรอ confirm นานไหมค่ะ   ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : St.Rita - [ 20 ม.ค. 50 13:53:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom