Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ลุงไม้...รายงานตัว รายงานสุขภาพ มาขอบคุณด้วยครับ :D

หายไปพักหนึ่งนะ

ต้นเดือนได้ตรวจร่างกาย ได้ข่าวร้ายมาก โรคร้ายรักษาไม่ได้ อยู่ได้ไม่เกินปี

โทร. คุยกับเพื่อน ป้า น้อง ได้รับกำลังใจมากมายจากกระทู้นี้
    [กระทู้ขอกำลังใจค่ะ] มาช่วยส่งแรงใจให้ลุงไม้กันเถอะค่ะ
    http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E5304219/E5304219.html

ลุงไม้รายงานเรื่องสุขภาพก่อน
    หมอปัจจุบัน ไม่รักษาแล้ว บอกให้ทำใจ พึ่งยาสมุนไพรอยู่ 2 ขนาน
    ประมาณวันที่ 9 เมษายน เหนื่อยง่ายมาก เหนื่อยแล้วต้องนอน ฟุบ
    วันนี้ อาการเหนื่อยง่ายยังคงมีอยู่ แต่เดินได้ไกลแล้ว เหนื่อยแต่ไม่ฟุบ เหนื่อยก็หอบ พักแล้วหายเหนื่อย

พิจารณาตัวเอง พัฒนาไปในทางที่ดีขึ้น smile

ขอบคุณ
    จะเอ่ยนามก็คงไม่ครบ เดี๋ยวมีอาการน้อยใจซะอีก ขอบางคนก็แล้วกันนะ
    นังนู๋ฟ้า...ตั้งกระทู้ชวนเพื่อนมาให้กำลังใจลุงไม้
    Art999...พิมพ์กระทู้มาให้อ่านได้รับแล้วละนะ
    ลุงใช่...นำยามาให้ มาเยี่ยมลุงไม้
    patj ห่วงใย จัดหายา อ่อ ฝากบอกคุณโยด้วย
    ลุง Xebec ให้ข้อคิด
    และก็อีกมากมาย ที่ลุงไม้ไม่ได้บอกขอบคุณในกระทู้นี้นะ ขออภัยด้วยนะ

ก็ขอ..ขอบคุณทุกคนสำหรับกำลังใจที่มอบให้ลุงไม้ครับ

เวลานี้ ลุงไม้ยังคงไปไหนไม่ได้ รักษาร่างกาย ต่อสู้กับโรคร้าย จนชนะกันไปข้างหนึ่งละนะ แต่ก็มาทำงานแล้วละนะ

คงจะไปเที่ยวได้แต่ใน BP นี่แหละ เกาะกระทู้คนอื่นไปด้วยละ ฮ่า ฮ่า แข็งแรงเมื่อไหร่ค่อยว่ากันอีกที
    ยังคงติดค้างคำสัญญาที่จะพาน้อง ๆ ไปที่นั่นที่นี่ ไม่เป็นไรจะต่อสู้และไปให้ได้นะ

คนเราต้องมีความหวัง ลุงไม้ไม่ถอดใจหรอกครับ ยังสู้ ยิ่งได้รับกำลังใจจากทุกคนในทีนี้ ยิ่งมีกำลังใจและมีความสุขครับ

ลุงไม้ยังไปเที่ยวได้ไม่จุใจเลยนิ จะรีบไปไหนละ ฮ่า ฮ่า

จากคุณ : ไม้หลักปักมั่นคง - [ 20 เม.ย. 50 11:33:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom