Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

บุรีรัมย์ เป็นไงบ้างครับ

เส้นทางกรุงเทพ - บุรีรัมย์ ตอนนี้เป็นไงบ้างครับผู้โดยสารเยอะไหมเมื่อก่อนเคยบินภูเ้ก็ตแอร์ แต่เดี๋ยวนี้ PB Air บินแทน เส้นทางนี้พอจะทำกำไรได้ไหม เส้นทางนี้้เป็นเส้นทางที่ใกล้กรุงเทพมากที่สุด (คิดว่าอย่างนั้น) ค่าโดยสารก็ไม่แพง แล้วสายการบินอื่นๆ เช่น นกแอร์ แอร์เอเชีย มามีโอกาสมาบินเส้นทางนี้ไหมครับ ปู่สีห์ คงตอบได้นะครับ ตั้งแต่เปิดสนามบินมาเปลี่ยน Airline ตั้งเยอะนะ ตั้งแต่ การบินไทย ภูเก็ตแอร์ PB air และ แอร์อันดามัน (อันนี้ไม่แน่ใจ)

แก้ไขเมื่อ 22 เม.ย. 50 14:13:35

จากคุณ : thongtoy2000 - [ วันคุ้มครองโลก 14:11:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom