Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[Review] นอนแพกาญจนบุรี Package สุดคุ้ม พายเรือKayakล่องแม่น้ำ เข้าถ้ำ และอื่นๆ

วันนี้เอาทริปกาญจนบุรีมา Review ให้ดูเผื่อใครสนใจนะคร๊าบบ ทริปนี้ผมไป 3วัน2คืน ในช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา ราคา Package รวมค่ากินอยู่ คนละ 1600 บาทเท่านั้นครับ แต่ราคานี้ไม่รวมค่าน้ำแข็งนะครับ เขาคิดกิโลกรัมละ5บาท(ถูกมากกกก) และเจ้าของแพใจดีมากครับ บริการทุกอย่าง และที่สำคัญคือเขามีแนวคิดที่ดีครับคือ อยากให้เด็กๆที่ไม่มีเงินสามารถมาเที่ยวได้ด้วยเงินเพียงเล็กน้อย แบบนี้น่าสนับสนุน

ลองมารูปกันเลยดีกว่าครับ สำหรับรูปที่เอามาโพสนี่เป็นแค่บางส่วนเช่นเคยครับ ตามมาดูได้ที่ http://www.kapom.com นะครับ ^^

รูปแรกเลยคืออุทยานแห่งชาติไทรโยค

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : KapomMan - [ 11 พ.ค. 50 01:08:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom