Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

~~ เรียนดำน้ำ (SCUBA) ที่ไหนดีคะ ~~

ป้วนเปี้ยน อยู่ในห้องนี้มานาน เป็นที่พึ่งได้เสมอเวลาอยากจะไปเที่ยวที่ไหน
    แต่ตอนนี้ความอยากอันใหม่เกิดขึ้นค่ะ คืออยากเรียนดำน้ำค่ะ
    แต่อ่านไปอ่านมา รู้สึกว่าไม่รู้จะตัดสินใจเรียนที่ไหนดี ตอนนี้ที่ดูๆ อยู่ก็มี 3 ที่ค่ะ
      1. มนุษย์กบไทย
      2. wahoo diving center
      3. Dive Master Co., Ltd.
    แล้วก็ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ เพราะว่าไม่รู้จักใครที่เคยเรียนเลย แล้วข้อมูลที่มีคือหาจากในเน็ตล้วนๆ
    ขอคำแนะนำหน่อยคะ ว่าเรียนที่ไหนดี หรือว่ามีที่อื่นแนะนำ (รถไฟฟ้า/ใต้ดินถึงจะดีมากค่ะ)
    รบกวนด้วยนะคะ กะว่าจะไปหา package เรียนที่ศูนย์สิริกิติ์ อาทิตย์หน้าค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ  :)

จากคุณ : Murai - [ 19 พ.ค. 50 15:18:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom