Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขึ้นเครื่องครั้งแรกทำตัวไม่ถูก

อายจังค่ะ จะว่าไปก้อยังไม่เคยขึ้นเครื่องบินกะเค้าซักที
    พอดีมีโอกาส เพราะแอร์เชียแท้ ๆ เล้ย
    ได้โปร 0 บาทมา ไปเชียงรายค่ะ เครื่องออก 0604
    ต้องทำอย่างไรค่ะ ทราบมาแค่ต้องถึงสนามบิลก่อน 2 ชม
    เพื่อเช็คอิน (แค่มาถึงนะคะ) นอกนั้นทำอะไรไม่ถูกแล้ว
    จะเดินไปทางไหนก้อไม่รู้ รบกวนพี่ช่วยเป็นวิทยาทานด้วยนะคะ
    ขอขั้นตอนตั้งแต่เริ่มจากสุวรรณภูมิ จนถึงเชียงรายเลยนะคะ
    จักเป็นพระคุณมากค่ะ

อืม แล้วกระเป๋าถ้าเราไม่ต้องการโหลดใต้เครื่องต้องน้ำหนักเท่าไหร่ ทำอย่างไรบ้างค่ะ

จากคุณ : เทียนชมพู - [ 22 พ.ค. 50 18:04:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom