Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

L'Hotel Causeway Bay

มีโอกาสได้คุยกับพี่คนนึง  ซึ่งเคยไป Meeting ด้วยกันที่ Sizzler  ครับ   เค้าจะไปฮ่องกง  และได้พักที่โรงแรมดังกล่าวเค้ามีคำถามมาถามผมว่า

*****   ปรึกษาเรื่องAEนะคะ        ซื้อ AE Single Journey+Octopus Card ดีไหมคะ อยากนั่งรถรางกะเรือข้ามฟากด้วย เข้าใจว่าใช้บัตรปลาหมึกมันก็ได้ลดค่าโดยสารนิดหน่อยอยู่แล้วใช่ไหมคะ

---    ผมคิดว่ามันมีประโยชน์สำหรับหลายคนที่ไม่เคยไปฮ่องกงมาก่อน จึงขออนุญาติมาตั้งเป็นกระทู้ครับ

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 50 09:57:40

จากคุณ : bicycle_trend - [ 20 มิ.ย. 50 09:56:56 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom