Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[[Trip Review]]...นกแอร์ผี 3 บาท ไปโต้คลื่นอันดามันที่ “ภูเก็ต” กันนะครับ...อิอิ

สวัสดีครับทุกท่าน...

ก่อนอื่นต้องขออภัยเพื่อนๆ BP อย่างแรง ที่ผมติดค้างรีวิวเวียดนามเอาไว้ครึ่งนึง เนื่องด้วยช่วงนี้ผมติดภารกิจเรื่องงานค่อนข้างมาก แถมระยะหลังดันมาติดหนึบกับ “AF 4” ดูแล้วลุ้นตัวโก่งกลัว V ที่เชียร์เธอจะหลุดจากบ้าน เลยไม่ค่อยได้เล่นเน็ตอ่ะสิครับ...

(ผมว่าเหตุผลแรกคงไม่เท่าไหร่หรอกครับ เหตุผลหลังนี่สิเป็นเอามากกว่า หุหุ..อย่าลืมโหวต V 18 ปุยฝ้าย “เชพบ๊ะ” นะครับ สู้ๆๆ wink )

แหะๆๆ แต่วันนี้ผมก็มีรีวิวระยะสั้นมาฝากกันอีกแล้วล่ะครับ...จำนกแอร์ผี 3 บาทกันได้บ่ครับท่าน ที่พวกเราจองกันอย่างบ้าคลั่งไม่หลับไม่นอนกันไงล่ะครับ ผมก็จองกะเค้าเหมือนกันนะเนี่ย ไม่งั้นเสียชื่อนักล่าโปรโมชั่นหมด แม้ว่าจะเวปล่มระบบเจ๊งก็บ่ยั่น ได้ลุงซูมมาตั้งกระทู้ประสานงานเฉพาะกิจไว้ตอนนั้นพอดี เลยรอดตัวได้ตั๋วผี 3 บาทมาอุ่นใจอ่ะครับ อิอิ...สรุปว่า ผมตัดสินใจบินไปนอนกลิ้งๆที่ภูเก็ตคืนนึงครับ...เผลอแป๊บเดียวจากวันที่อดตาหลับขับตานอนจองตั๋ว ก็มาถึงวันเดินทางแล้วล่ะครับ...ตามมาเที่ยวด้วยกันนะครับ

จากคุณ : NMkrung - [ 3 ส.ค. 50 20:38:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom