Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

**รวม Link รีวิว (โซนบนบก..)..เพื่อชาวBP จ้า

เนื่องด้วยตัวเองก็หาที่เที่ยวที่ไม่ทะเล้ ทะเลอยู่บ้างเหมือนกัน และด้วยวันนี้นายไปประชุม...นั่งนึกไปนึกมา
    อยาขอบคุณเพื่อนๆชาว BP ที่เคยช่วยเหลือ หนับหนุน แนะนำมาโดยตลอด ก็เลยรวบรวม Link รีวิวที่เพื่อนๆมารีวิวไว้ โซนบนบก (เพราะคุณ fok_uk รวบรวมโซนทะเลไว้แล้ว)
    หวังว่าคงมีคนได้ใช้นะคะ

ป.ล. 1 ขอขอบพระคุณอย่างสูงเพื่อนเจ้าของรีวิวทุกรีวิวที่สละเวลามาโพสกระทู้ให้เราชาว BP เพลิดเพลิน เจริญใจนะจ๊ะ...(อันไหนลิ้งค์ไปบล๊อก..หนูไม่ได้หยิบมาเพราะว่า เกรงว่าจะเป็นการส่วนตัวค่ะ)

ป.ล2. และขอบคุณผู้สนับสนุนหลัก(เป็นพิเศษ)
    คุณแพนด้า (เทพรีวิวแห่งเมืองเจียงใหม่) และ
    คุณชานไม้ชายเขา (นี่ก็เทพแห่งนิตยสารชานไม้ชายเขา(นิตยสารที่ขายถูกที่สุดในโลก) อีกท่าน

ขอบคุณมากๆนะคะ

ป.ล. 3 รูปประกอบไม่ค่อยจะเกี่ยวสักเท่าไหร่เลยนะเนี่ย -*-

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 50 12:06:18

จากคุณ : หนูอยากกลับบ้าน - [ 23 ส.ค. 50 11:55:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom