Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"ริมผาลาภิน" ใครไปพัทยา ลองไปร้านนี้นะคะ

พอดีเพื่อนที่พัทยาส่งข่าวบอกว่า..  ตอนนี้มีร้านอาหารบรรยากาศเลิศสุดๆๆๆ  อยู่แถวๆ บ้านอำเภอ   เห็นวิวชายหาดพัทยาแบบ 180 องศา (โม้รึปล่าวไม่รู้) เลยมาบอกต่อเพื่อนๆ สมาชิกชาวเที่ยวไป กินไปก่อนใคร เผื่อช่วงนี้ใครจะมีโอกาสไปเที่ยวพัทยา จะได้เป็นหนูทดลองอาหารให้หน่อย อิอิ  ส่วนอิฉันช่วงนี้คงยังไม่ได้ไปพัทยาอ่ะค่ะ  

เท่าที่ทราบร้านนี้เป็นของคุณลินดา ครอส หุ้นกะเพื่อนๆ นะคะ  ระบบร้านยังไม่ค่อยดีเท่าไหร่ อาหารอาจจะช้าไม่ทันใจ แต่บรรยากาศของร้านน่าจะทดแทนกันได้

พอดีเพื่อนอิฉันเค้าไม่ได้ถ่ายรูปไว้อ่ะค่ะ  เลยไปเสริซ์ๆ หาข้อมูลมาประกอบให้  เลยได้ภาพมาให้ชมนิดๆ หน่อยๆ จาก Fortuner Club  ถ้าเจ้าของภาพมาพบเข้า ขออนุญาตไว้ที่นี้ด้วยนะคะ  พอดีไม่ได้เป็นสมาชิกที่เวบนั้น  เลยโพสต์ข้อความไม่ได้

ส่วนเบอร์โทรศัพท์ที่พอจะหามาได้ แต่ยังไม่ได้โทรไปถามเลยค่ะ ไม่แน่ใจว่าเบอร์ถูกต้องหรือเปล่า  โทร  08-4451-5686

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 50 16:43:07

จากคุณ : sueko - [ 10 ก.ย. 50 16:33:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom