Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ลุงซูมครับ รบกวนถามหน่อยครับ

คือผมจองนกพลัส 25พย.50 เที่ยว ดอนเมือง-หาดใหญ่ DD7104 09.20-10.45 ไว้น่ะครับ (จองตั้งแต่เดือนสค.) แล้วเมื่อกี้ลองเข้าไปเช็คราคาเล่นๆ ปรากฏว่าในวันนั้นเส้นหาดใหญ่มีการเพิ่มไฟลท์ใหม่คือ6โมงเช้า แล้วนกพลัสมันก็เลื่อนมามีแต่ไฟลท์นั้นด้วย แล้วแบบนี้ผมจะทำยังไงดีครับ เพราะที่จองนกแอร์ไฟลท์9โมงนี่มันเป็นเวลาที่ลงตัวกับผมที่สุดแล้ว เพราะตอนเช้าต้องเดินทางมาจากตจว. ถ้าเป็นไฟลท์6โมงก็คงไม่ต้องนอนกันแน่ๆ แล้วก็จำเป็นที่ต้องนั่งนกพลัสด้วยครับ เพราะสัมภาระค่อนข้างเยอะ

ฮือๆ ทำไงดีครับ อุตส่าห์จองล่วงหน้าตั้งนาน แต่น้องนกเล่นเปลี่ยนมาออกบินแต่เช้าตรู่ สุดหล่ออย่างผมก็จ๋อยเยย

เอ ... หรือว่าเที่ยวนั้นยังคงมีนกพลัสอยู่อ่ะครับ
    แต่ดูในเน็ตมันก็ไม่มีนะ

จากคุณ : ฟองโซดา - [ 22 ก.ย. 50 15:34:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom