Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ มีรีวิว เชียงใหม่ ด้วยโปร ผะ ผะ ผี 3 บาท พักที่ Tri Yaan Na Ros Colonial House มาให้ชมกันค่ะ

(ปล. ครั้งแรกที่รีวิวค่ะ ยังไง อาจจะงงๆ กับคำพูดบ้างนะคะ มือใหม่หัดโพสค่ะ) ได้โปร ผี 3 บาท มารอบแรกค่ะก็เลยได้โอกาส พาคุณพ่อ – คุณแม่ แล้วก็พี่สาว ไปเที่ยวเชียงใหม่  บินวันที่ 22-23 กันยายน 2550   fight DD8300  กลับ fight DD8315  
    ก่อนไปก็เช็คอากาศจาก www.weather.com
    ทั้งอาทิตย์ สำหรับเรา ค่อนข้างตรงนะคะ เพราะทั้งจันทร์-ศุกร์มีแต่ฝน เสาร์อาทิตย์ที่จะบิน จะมีเมฆ แล้วก็มีแดด ไม่เจอฝน แล้วก็เป็นไปตามนั้นค่ะ ไปเชียงใหม่ ไม่เจอฝนเลยสักนิดเดียว  
    ส่วนตัวนี้ แมวที่บ้านค่ะ อายุ 5 เดือน

จากคุณ : ต้นไม้ ปลอดไวรัส - [ 27 ก.ย. 50 14:22:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom