Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอความรู้ เรืองสายการบินหน่อยครับ

1.อยากทราบว่า สายการบินเนี่ย เค้าเป็นแฟรนไชด์ ป่าวครับ วิธีการบริการดูคล้ายๆกัน
    2.ถ้าแอร์บนเครือง ใส่กางเกง แล้วสวมรองเท้าบูทบริการ จะให้ความเห็นว่าอย่างไรกันครับ เห็นในรูปเข็นตู้ๆ ใส่อาหาร ดูแล้วน่าสงสารมาก ที่แคบอ่ะ
    3.ถ้ายูนิฟอร์มของพนักงานบนเครืองเปลี่ยนไป ลองออกความเห็นกันสนุกๆหน่อยครับ ให้ใส่ชุดแบบใหนดี..
    กราบขอโทษผู้บริหาร หรือผุ้ที่ทำงานเกี่ยวข้องกับสายการบินด้วยครับ ที่ผม
    คิดอ่ะไรเลอะเทอะ เพราะเห็นในรูปที่เอามาแบ่งๆ กันดูแล้ว เลยอยากรู้ว่า พนักงานบนเครืองเนี่ย เค้าสนุกกันแค่ใหน กับงานประจำ ออ เห็นที่นั่งของแอร์ แล้วสงสารอ่ะครับ คนใช้นั่งกันก็พอสบายแหละ
    แต่ ที่นั่งของแอร์นี่เล็กจัง ดูแล้วเบาะไม่หนาด้วย ไฟล์ไกลๆคงเหนื่อยน่าดู..
    ขอความรู้หน่อยนะครับ..

จากคุณ : yjam - [ 29 ก.ย. 50 05:24:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom