Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะไปโตเกียว โยโกฮาม่า ซักสองอาทิตย์ แนะนำด้วยครับ

จะไปโตเกียว โยโกฮาม่า ซักสองอาทิตย์ แนะนำด้วยครับ
    ว่าควรไปที่ไหนบ้าง แบบเอาให้หนำใจเลยทั้งโตเกียวและโยโกฮาม่า

จริงๆ ผมเคยไปโตเกียวสองครั้งแล้ว ที่ๆ ไปประจำก็พวกวัดอาซากุซะ อะไรแบบนี้ เลยอยากได้ที่แปลกๆ บ้าง ที่จะไปครั้งนี้เพราะไปพ่วงกับงานที่จะไปทำด้วยครับ

รบกวนแนะนำร้านอาหารเด็ดๆ

โรงแรมไม่แพงด้วยคร้บ แบบคืนนึง ต่อคน ไม่เกินห้าพันเยน หรือต่ำกว่าก็ดีมากๆ ครับ จะไปกับคุณพ่อครับ

ปล ภาษาพอได้บ้างนิดหน่อย แต่หากข้อมูลเป็นภาษาไทยหรืออังกฤษจะสะดวกกว่ามากๆ เลยครับ

จากคุณ : 0-0 - [ 30 ก.ย. 50 22:31:09 A:58.9.8.172 X: TicketID:001485 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom